JINA LA CHAMA CHA SIASA .....ericessnesccnncaans

REJISTA YA VIONGOZI WA CHAMA CHA SIASA WA MIKOA
KIFUNGU CHA 8C(1)(b) CHA SVS NA KANUNI YA 15(2) YA KUUVS

Mkoa ambao yeye ni Satina i farehe ya i Sanduku la Picha (Passport
Na. 2 y ¥ Jina kamili la Kiongozi kadiya Umri | Jinsi Cheo kuteuliwa au | uongozi wake Mahali anapoishi | Wilaya Anayoishi Mkoa Anaoishi Namba ya Simu p P
kiongozi R ) Posta size) ya sasa
Uanachama kuchaguliwa kuisha
Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa au Mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu wa chama au mwakilishi wake
4ina sxnns: - R U Y. R
CRED) o omsiovvinosassssonsarassssasinns senesncas Cheo
Tarehe
Muhuri

Tambua: Viongozi wa chama wa mkoa ni wanachama walioteuliwa au kuchaguliwa katika nafasi za uongozi za chama za mkoa kama inavyoeleza Katiba ya chama husika.

inajumuisha mwenyekiti wa chama wa mkoa, makamu wenyekiti wa chama wa mkoa, katibu wa chama wa mkoa , naibu katibu wa chama wa mkoa na viongozi wa jumuiya

/ngome/mabaraza ya chama katika mkoa husika

NB:
SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa




